സൗദിയിലെ ആരോഗ്യമേഖലയില്‍ ജോലി ചെയ്യുന്ന വിദേശികള്‍ക്ക് ഏപ്രില്‍ 20 മുതല്‍ അവധി

സൗദിയിലെ  ആരോഗ്യമേഖലയില്‍ ജോലി ചെയ്യുന്ന വിദേശികള്‍ക്ക്  പെരുന്നാൾ (ഇൗദുൽ ഫിത്ർ)  അവധി ഏപ്രില്‍ 20 മുതല്‍ 24 വരെ ആണെന്ന് ആരോഗ്യമന്ത്രാലയം അറിയിച്ചു. സൗദി ജീവനക്കാര്‍ക്ക് സിവില്‍ സര്‍വീസ് ചട്ടമനുസരിച്ച് ഏപ്രില്‍ 13  മുതല്‍ ഏപ്രില്‍ 26 ബുധന്‍ വരെ അവധിയായിരിക്കും. അവധി ദിവസങ്ങളില്‍ ആവശ്യത്തിനനുസരിച്ച് ജീവനക്കാരെ ഡ്യൂട്ടിക്ക് നിയമിക്കാം എന്നും വ്യവസ്ഥയുണ്ട്.

അതേസമയം അ​റ​ബ് ഉ​ച്ച​കോ​ടി​ക്ക്​ സൗ​ദി അ​റേ​ബ്യ ആ​തി​ഥേ​യ​ത്വം വ​ഹി​ക്കും. 32ാമ​ത് ഉ​ച്ച​കോ​ടി​യാ​ണ്​ മേ​യ് 19ന് ​സൗ​ദി​യി​ൽ ന​ട​ക്കു​ക​യെ​ന്ന് അ​റ​ബ് ലീ​ഗ്​ അ​റി​യി​ച്ചു. ഉ​ച്ച​കോ​ടി​ക്ക് മു​ന്നോ​ടി​യാ​യി വി​വി​ധ രാ​ഷ്​​ട്ര​ത്ത​ല​വ​ന്മാ​രും മു​തി​ർ​ന്ന ന​യ​ത​ന്ത്ര ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രും ത​മ്മി​ൽ അ​ഞ്ച് ദി​വ​സ​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച​ക​ളും ച​ർ​ച്ച​ക​ളും ന​ട​ക്കും. ഇ​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട്​ അ​റ​ബ് വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ മ​ന്ത്രി​മാ​രു​ടെ ത​യാ​റെ​ടു​പ്പ് യോ​ഗം ചേ​രും. സൗ​ദി ഭ​ര​ണ​കൂ​ട​വു​മാ​യി അ​റ​ബ്​ ലീ​ഗ് സെ​ക്ര​ട്ട​റി ജ​ന​റ​ൽ അ​ഹ​മ്മ​ദ് അ​ബു​ൽ ഗെ​യ്ത്ത് ന​ട​ത്തി​യ ച​ർ​ച്ച​യെ തു​ട​ർ​ന്നാ​ണ് തീ​രു​മാ​ന​മെ​ന്ന് വാ​ർ​ത്ത​ക്കു​റി​പ്പി​ൽ പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back To Top